ธุรกิจน่าลงทุนในช่วงโรคระบาด Covid19 ปี2020 ธุรกิจออนไลน์ platform ทำงานที่บ้าน

สวัสดีสมาชิค เว็บไซค์ Thaiangelinvestors.com นะครับ วันนี้ทีมงาน admin ขอให้กำลังใจ หลายประเทศที่กำลังเจอปัญหาโรคระบาด covid19 กันอยู่นะครับ รวมถึงประเทศไทย มาดูกันว่าธุรกิจอะไรที่จะสามารถทำงานได้ในช่วงนี้นะครับ

• ธุรกิจออนไลน์ ทำงานที่บ้าน เว็บไซค์ youtube , facebook
  • เนื่องจากคนอยู่บ้าน นะครับ การหาช่องทางทำเงินสร้างรายได้จากธุรกิจออนไลน์ ยังเติบโต
  • ธุรกิจ Platform เว็บไซค์ต่างๆ ยังเติบโต https://www.thaiangelinvestors.com 
  • ธุรกิจ application ต่างๆ ยังเติบโต
  • ธุรกิจด้านเทคโนโลยียังเติบโต
  • ธุรกิจ Tech startup ยังเติบโต
  • ธุรกิจขนส่ง Delivery ต่างๆ ยังเติบโต
  • ธุรกิจสื่อออนไลน์ ดูหนังออนไลน์ ยังเติบโต
  • ธุรกิจด้านสุขภาพ อนามัย ยารักษาโรค ยังเติบโต
  • ธุรกิจด้านประกันโรคภัย ยังเติบโต

ทีมงาน Admin ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านเดินหน้าต่อไปนะครับ อย่าลืม ในวิกฤติ มี โอกาสเสมอ

อยู่ที่นักธุรกิจจะปรับตัวอย่างไรกัน และช้าหรือเร็ว จังหวะ เวลาเท่านั้นเอง สู้ๆ นะครับ

Investment Manager Thaiangelinvestors.com